ตามหาเกมครับ (แนวยึดฐาน)

ตามหาเกมแนวยึดฐานครับ(ในคอม) ที่มันเหมือนเป็นนักรบไวกิ้ง ยึดที่พักทีละหลัง แต่ละหลังมีเลเวลที่เลเวลสูงยิ่งมีนักรบเยอะ จำนวนคนจะเพิ่มขึ้นเองเรื่อยๆจนครบลิมิตของเวลที่พักแล้วที่พักจะอัพเกรดให้ใหญ่ขึ้นได้
มีอยู่ประมาณ 4-5 สี ส่วนของเราเป็นสีแดง ถ้าเรายึดหมดจนเหลือแต่สีเรา เราจะชนะ
ของคุณผู้ให้คำตอบล่วงหน้านะครับ เกมนานมากแล้ว หาไม่เจอซักทีไม่รู้มันชื่อเกมไร
(พิมพ์งงๆหน่อยแต่ประมาณนี้ครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่