มีใครส่งพัสดุไปสหรัฐอเมริกาช่วงนี้บ้าง?

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีว่าผมขายของในเว็บ Etsy มีลูกค้าที่อยู่อเมริกา สั่งของมาแล้วผมจะไปส่งทีไปรษณีย์ (ส่งแบบพัสดุย่อยทางอากาศ) คือค่าส่งแพงมากกว่าปรกติ (ปรกติค่าส่ง สองร้อยกว่าบาท) อยากทราบว่าทำไมค่าส่งแพงขึ้นและมีตัวเลือกให้ส่งน้อยมากเลยครับ แก้ปัญหานี้กันยังไงครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ  🙏🏻
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น