แก๊งค์มือใหม่-มือเก่า DSM & KZM วันจันทร์ที่ 15 มิ.ย. 2563 - วันอาทิตย์ที่ 21 มิ.ย. 2563

มาเปิดกระทู้ไว้ก่อนครับ

รู้สึกว่าเมื่อวันศุกร์น้องดาวน์โจนส์ จะเขียวขึ้นไปดีเลย

อาทิตย์เลยมาคอยดูว่าน้องเซ็ตจะเด้งขึ้นไปด้วยไหมครับ

ซึ่งจริง ๆ แล้ววันศุกร์ ก็กลับตัวขึ้นมาได้จำนวนนึงเลยนะครับ

มีข่าวของเกาหลีเหนือ เกาหลีใต้ หน่อย

ซึ่งเห็นว่าวันจันทร์นี้ อาจจะมีการแสดงออกบางอย่างหรือไม่ด้วย

คอยตามดู
แสดงความคิดเห็น