วันพีช สงสัยเรื่องพลังของผลปีศาจ

คือผลปีศาจมันมี3ชนิดใช่ไหมครับ แล้วผมสงสัยว่ามันต่างกันยังครับ ตอนมาเจลแลนด์ผมนึกว่าคือสวยโลเกียไปดูมาๆเขาบอกสายพารามีเซีย

#คาตาคุรินี่ผลสายไรครับหลายคนบอกโลเกียแต่เขาก็บอกๆกันอยู่แล้วว่าโลเกียคือพวกธาติธรรมชาติแล้วไอที่โดนยิงนั้นมันก็เหมือนของลูฟี่เป๊ะเลยคือพารามีเซีย
แสดงความคิดเห็น
Preview