ประจำเดือนมาไม่ปกติแบบนี้คืออะไร

คือดิฉันกินยาคุมพรีมแบบ28เม็ด กินมา9เดือนประจำเดือนมาปกติค่ะ พอเดือนที่10 ประจำเดือนมาเร็วกว่าปกติ และมาน้อยแถมเป็นสีดำข้นๆ(ปกติดิฉันเป็นคนประจำเดือนมามากและมีสีแดงปกติ)พอมาถึงเดือนนี้ยาคุมใกล้หมดแผงแล้วแต่ประจำเดือนยังไม่มา ดิฉันควรทำอย่างไร และมันเสี่ยงต่อการตั้งครรภ์หรือไม่ ใครทราบหรือเคยเป็นแบบนี้แนะนำหน่อยค่ะ ตอนนี้เครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่