ตามหาเพลงที่นางเอก MV เป็นผู้หญิงมัดผม ใส่แว่น วัยทำงาน

ผมจำรายละเอียดไม่ได้มาก จำได้แค่เป็นผู้หญิงวัยทำงาน ใส่แว่น มัดผม หน้าคล้ายๆคนที่เล่น MV เพลงหูไม่ตรงกับตาของเนย ซินญอริต้า รายละเอียดใน MV จำได้แค่ว่ายืนอยู่เฉยๆอยู่บน BTS น่าจะสถานีสยาม เค้ายืนอยู่เฉยๆและคนก็เดินผ่านไปผ่านมาแบบเร่งเวลาอะครับ เพลงเก่าหน่อย โทน MV เหมือนจะสีน้ำเงินฟ้า เพลงน่าจะผู้ชายร้องครับ รบกวนด้วยครับ ;-;
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่