ไม่ทราบว่า High School DXD มี Official แบบขายของสะสมหรืออะไรพวกนี้ไหมครับรบกวนผู้รู้ช่วยแนะนำหน่อย 🙏🙏

ก็คือตามหัวข้อเลยครับอยากสนับสนุนเขาเผื่อมีกำลังใจทำ SS5 ฟังดูตลกดีนะครับ5555 แต่อยากสนับสนุนเขาจริงๆหรือถ้าไม่มี Official ที่ขายของสะสมสามารถซื้อมังงะได้จากไหนครับที่ช่วยเพิ่มยอดขายเขามีจำหน่ายในไทยไหม? หรือแบบพวก Box Set อะไรอย่างงี้ รบกวนผู้รู้ช่วยหน่อยครับถือว่าช่วยแนะนำโอตาคุหน้าใหม่คนนี้  ขอบคุณล่วงหน้าครับ!!!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่