คนไทยที่ไปเป็นไอดอลเกาหลีทำไมเรียนในโรงเรียนของเกาหลีไม่ได้คะ

คือสงสัยค่ะ ว่าเค้าเลือกไม่เรียนเอง หรือว่ามีกฏอ่ะไรที่เราไม่รู้รึเปล่า [ถ้าเป็นสิ่งที่เราควรรู้แต่ไม่รู้ต้องขอโทษด้วยค่ะ] คือเราเห็นคนจีนแบบหวังอี้ป๋อ คยอลคยอง ก็เรียนที่เกาหลีได้ แล้วก็ขอถามถึงญี่ปุ่นด้วยค่ะ เราเห็นแบบ พวกเด็ก treasure ญี่ปุ่นไลน์ก็ไม่ได้เรียนที่รรเกาหลีเหมือนกัน เลยอยากรู้ว่าทำไม มันจำกัดประเทศรึเปล่า หรือบางคนเค้าเลือกไม่เรียน || ผิดพลาดตรงไหนขอโทษไว้ก่อนนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่