เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ขอพลังโชเชียลช่วยตามหาคนหน่อยครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมคือ สมาชิก pantip คนนึง จะรบกวนเพื่อนๆช่วยแชร์ และช่วยผมตามหา ผญ คนนึง ให้ผมหน่อยครับ
เหตุการณ์เกิดขึ้นในปี 2559 ซึ่งเป็นปีที่ผมสำเร็จการศึกษาชั้นมัธยม 6 ผมได้ทำการสมัครสอบในรอบโควต้าของ มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ วิทยาเขตกำแพงแสน นครปฐม คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ( ขออภัยหากระบุชื่อผิดครับ ) ซึ่งผมได้เจอ กับ ผญ คนนึง เค้าได้มาสัมภาษณ์ในคณะเดียวกับผม ซึ่งตอนนั้นผมอยากจะรู้จักเธอ แต่ไม่กล้าที่จะทักไป ทั้งคณะ ได้มาสอบสัมภาษณ์แค่ 2 คน คือผมกับเธอ ผมอยากจะขอพลังโชเชียล ช่วยแชร์ และ ช่วยให้ผมได้พบเจอกับเธอคนนี้อีกสักครั้ง นะครับ
ข้อมูล : เป็น ผญ ที่มาสัมภาษณ์เข้าศึกษาต่อ คณะวิทยาศาสตร์ สาขาวิทยาการคอมพิวเตอร์ ในรอบโควต้า ของปี 2559 มีผมกับเธอ เพียงสองคนที่มาสัมภาษณ์เพื่อศึกษาต่อ เธอเป็นคน ภาคไหนผมไม่ทราบ ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็นคนอิสาน
ขอร้องให้พลังโชเชียลช่วยผมสักครั้งให้ผมได้พบเจอกับเธอ ได้ไหมครับ

ปล.ข้อมูลจะพยายามหามาให้ เท่าที่จะหาได้ นะครับ เวลามันนานมาแล้ว หลักฐานอะไรหลายๆอย่าง คงสูญหายไปตามกาลเวลา แต่ความคิดถึง และความทรงจำยังคงอยู่ไปตลอดกาล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่