เพลงอีพีสุดท้าย hospital playlist ฉากนี้คือเพลงอะไรคะ (มีสปอยนะ ใครยังดูไม่ถึงอย่าพึ่งเข้า555)

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

ตั้งแต่นาทีที่ 2.33 เป็นต้นไปค่ะ เพลงอะไรคะ 
มีคนในทวิตเตอร์บอกว่า for suffering lovers แต่เราฟังแล้วมันไม่ใช่อา 

ปล. คิดถึงเรื่องนี้มาก ๆ ยังมูฟออนไม่ได้จริง ๆ ใครไม่ทราบเพลงมาเม้ากับเราก็ได้ค่ะ 
ตอนเราเริ่มดูคือทุกคนดูจบแล้ว ตอนนั้นเลยไม่มีเพื่อนอินด้วยเลย จบแต่ละตอนที่ต้องเข้าพันทิปอ่านกระทู้ของคุณน้องใส่เสื้อลาย ฮาฮ่า
ดีมาก ๆ เลย เหมือนมีเพื่อนร่วมอินด้วย 

เราเอาใจเชียร์ทุกคู่เลยค่ะ แต่ถ้าเรืออันดับหนึ่งคือ เรืออิกซง 55555555
แสดงความคิดเห็น
Preview