แฟนทำแบบนี้หมายความว่าไง?

เราคบกับแฟนต่างชาติ Long distance relationship แฟนบล็อคเราไอจี เฟส ไลน์ตอนทะเลาะกัน

ตอนนี้ผ่านมาหลายวันแล้ว เราแอดไลน์ไปใหม่ ทักข้อความทั้งแชทเฟส ไอจี ทั้งแท็กรูปโดยใช้แอคใหม่หมด

เขาไม่บล็อคแอคใหม่เราทุกอย่างทั้งที่เขาเห็น ไม่ลบรูปคู่ที่ตั้งโปรไฟล์ไลน์ด้วย อ่านข้อความในไลน์ใหม่ที่เราส่งตลอด

แต่เขาไม่ยอมตอบ ทำเป็นอ่านอย่างเดียว ไม่ได้บอกเลิกใดๆด้วย 

คำถามคือ....

ใครมีประสบการณ์แบบนี้บ้างคะ? มาคุยกันหน่อยได้มั้ย

เขาจะทิ้งเราหรือเปล่า หรือแค่ไปสงบอารมณ์? แต่นานจนครบสัปดาห์แล้ว

มีใครเคยเจอผู้ชายน้อยใจหรือโกรธนานๆบ้างคะ?

แบบนี้คือแค่ไม่อยากคุยกับเรา และเราต้องรอเขากลับมาคุยเมื่อเขาพร้อมหรือเปล่า?

ใครมีแฟนต่างชาติ ปกติถ้าเขาอยากเลิก เขาจะพูดกับเราตรงๆมั้ยคะ?

ปล. จขกท.คบกันมานานจะเข้าปีที่2แล้วค่ะ ไม่ใช่2-3เดือนแต่อย่างใด เราไม่อยากเสียเขาไป

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ
(ไม่รู้แท็กถูกมั้ย กระทู้แรกขอโทษด้วยนะคะ)

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่