ช่วยเลือกโรงเรียนต่อม.4หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะช่วยเลือกโรงเรียนต่อ ม.4 หน่อยนะคะ ขอเป็นโรงเรียนที่เน้นสายวิทย์-คณิต(ห้องธรรมดา) กิจกรรมเยอะพอสมควร คุณครูใส่ใจนักเรียนทุกห้อง  และก็ขอค่าเทอมด้วยนะคะ ไม่มองเรื่องการแต่งกายนะคะ  ถ้าถามเหตุผลที่หาโรงเรียนต่อ จริงๆเราก็ต่อที่เดิมได้ล่ะค่ะ แต่เราอยากเจอสภาพแวดล้อมอะไรไหม่ๆ ไม่ว่ากันนะคะ อาจจะเยอะไปหน่อยนะคะ 
1.บดินทร์เดชา นนทบุรี
2.ราชวินิต นนทบุรี 
3.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี
4.ธรรมศาสตร์คลองหลวงวิทยาคม
5.เซนฟรังซีสเซเวียร์ นนทบุรี
6.เทพศิรินทร์ นนทบุรี
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่