ปลามังกร หรือ ปลาอะโรวาน่า ตู้ขั้นต่ำที่สุดคือ ?

ปลามังกร หรือ ปลาอะโรวาน่า
ผมกำลังสนใจปลามังกร หรือ ปลาอะโรวาน่า ผมอยากสอบถามคนเลี้ยงคนมีประสบการณ์ทุกคนว่า
ตู้ 24 นิ้ว สามารถเลี้ยงได้กี่ปีนับตั้งแต่แรกเกิด
ตู้ 30 นิ้วสามารถเลี้ยงได้กี่ปีนับตั้งแต่แรกเกิด
ตู้ 36 นิ้วสามารถเลี้ยงได้กี่ปีนับตั้งแต่แรกเกิด
เท่าที่ค้นหามา ขั้นต่ำจะอยู่ที่ 48 นิ้ว ขึ้นไป
ผมจึงอยากรู้ว่าถ้าต่ำกว่า 48 นิ้วจะเลี้ยงได้กี่ปี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่