ตามหา fullmetal alchemist big book เล่มที่ 1 กับ 6 ครับ

คือผมกำลังตาม fullmetal alchemist แบบ big book เล่มที่ 1,6 อยู่ครับไม่ทราบว่าในตัวเมืองกรุงเทพมีร้านไหนที่พอมีขายมั้ยครับ(ผมอยู่ต่างจังหวัด) อยากได้มาสะสมมากๆเลยครับจะสั่งซื้อทางเน็ตก็เหมือนจะหมดแล้วไม่รู้ว่าทาง sic จะพิมพ์ใหม่ออกมารึป่าวหรือว่ามันเป็นแบบ limited edition ก็ไม่รู้(ถ้าเป็นแบบนั้นจริงจะเสียดายมาก ToT) วอนผู้รู้ช่วยแนะนำร้านหนังสือใหญ่ๆในกรุงเทพหน่อยครับเดี๋ยวจะไปไล่เช็คทีละร้านครับ ขอขอบพระคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่