ต้องจัดทริปสวิส ผลกระทบจากโควิด 8 วัน ช่วยแนะนำด้วยค่ะ

จริงๆ วันที่ 23 มิ.ย. แพลนไปเที่ยวทางเหนืออิตาลีค่ะ แต่ติดเรื่องโควิด
easyjet  ให้เปลี่ยนตั๋วได้ฟรี (เหลือเวลาเปลี่ยนฟรีอีก 3-4 วัน)
เลยเปลี่ยนไป 22 มี.ค. ปีหน้า และลงตัวที่สวิส (ไม่เคยไปสวิส)
ขาไป เปลี่ยนแล้ว ไปลงเจนีวา (เราอยู่อิสราเอลค่ะ)
ขากลับยังไม่ได้เปลี่ยน มีตัวเลือกแค่ เจนีวา หรือ บาเซิล
ไม่รู้จะจัดทริปยังไงดีค่ะ ให้แมทช์กับ สนามบินที่จะบินกลับด้วย
จะเที่ยวแบบใช้สวิสพาส เพราะดูจะสะดวกที่สุด
แต่จะคุ้มไหมคะ ถ้าเราไม่ค่อยเข้าพิพิธภัณฑ์ และไม่แน่ใจเรื่องสภาพอากาศ ช่วงปลายมีนาคม ว่าจะขึ้นภูเขาอะไรได้ไหม
รบกวนให้เพื่อนๆ แนะนำด้วยค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview