คือผมอยากรู้ว่า ขอใบ ปพ.1 กับ 7 และ ใบจบได้มั้ยครับ(2563)

คือจะบอกว่า ตอนนี้ผมจบม.3กำลังขึ้นม.4 ปี63 เอกสารทุกอย่างเกี่ยวกับการเรียนของผมหาย เพราะผมจัดบ้านเลยสะเพาของทุกอย่างหายครับมันเป็นความผิดของผมเอง ผมต้องทำยังไงบ้างหรอคับ รร.เดิมผม ดอนเมืองครับเเต่ตอนนี้ผมย้ายมาต่างจังหวัดมาเรียนที่นี้ ใครพอรู้อะไรช่วยบอกด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่