หาบ้านให้น้องแมวด่วนครับ แถวรัชดา-ห้วยขวาง

ขอความช่วยเหลือและเมตตาเลยครับ

แม่แมวจรแถวบ้าน ไม่รู้หายไปไหน
ทิ้งลูกแมว อายุราว 3 สัปดาห์ไว้
นี่ร้องทั้งวันมา 2 วันแล้ว
ออกไปหางนมแพะมาไว้ให้ก็ไม่กินเลย
ที่บ้านไม่เคยเลี้ยงสัตว์ ไม่มีเวลาดูแล
ใครอยู่แถวย่านรัชดา-ห้วยขวาง พอจะเมตตามารับไปเลี้ยงในวันนี้พรุ่งนี้ได้มั้ยครับ

ช้ากว่านี้เกรงว่ามันจะตายซะก่อน
หลังไมค์มาได้เลยครับ

ขอบคุณครับ
ปล.ในรูปนี่ตอนเจอใหม่ๆ ตอนนี้จัดที่นอนให้ดีกว่านี้นิดนึง ตามเท่าที่จะหาอุปกรณืในบ้านได้ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่