ใครเคยฝึกงานที่ รพ เอกชนบ้างคะ แผนก ER

เรามีคำถามค่ะ พอดีจะไปฝึกงานที่นั่นค่ะ อยากรุ้ว่าพยาบาลโหดมั้ย เขาโอเครกับเราดีมั้ยคะ เพราะว่าฝึก รพ ของรัฐอยู่ เลยอยากรู้ว่า ถ้าไปฝึก เอกชน ที่นั่น เขามีบริการต่างกันยังไง งานหนักมั้ย ผู้ป่วยเยอะมั้ย ER ต้องทำอะไรบ้าง ยากมั้ย เราอยากศึกษาไปก่อน เพราะจะได้ทำใจรอค่ะ5555 (ใครอยาบอกประสบการณ์ เล่ามาได้นะคะ อยากฟังง่าาาา)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่