ขอแนวข้อสอบสัมภาษณ์ AFS YFU OGE

ตามหัวข้อกระทู้เลยค่ะ หรือจะเป็นแนวข้อสอบสัมภาษณ์ของโครงการอื่นที่พี่ ๆ เพื่อน ๆ เคยไปสอบมาแล้วก็ได้ค่ะ ช่วงนี้อยู่ในระยะการศึกษาหาข้อมูลค่ะ

1.เวลาสอบสัมภาษณ์เขาพูดภาษาอังกฤษหรือภาษาไทย
2.บรรยากาศขณะสอบสัมภาษณ์น่ากลัวหรือ relaxed? แค่ไหน
3.คำถามส่วนใหญ่ประมาณไหน
4.หากเราพูดไทยคำอังกฤษคำได้ไหม เพราะยังไม่ค่อยคุ้นชินกับการ Talking รัว ๆ
5.สิ่งอื่น ๆ ที่นร.ควรรู้ก่อนไปสอบสัมภาษณ์
6.มีอะไรอยากจะบอกเพิ่มเติมบอกได้เลยค่ะ ยินดีอ่านทุกคำ

ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่