สอบเข้าการบินพลเรือนได้ เราสามารถโม้ได้ไหมครับ

ตามนั้นเลยครับ คือสอบได้
ตอนประกาศรายชื่อคือดีใจนะครับ
เพราะไม่ได้สำรองที่เรียนไว้เลย
แต่สักพักก็เริ่มเฉยๆ เพราะคิดว่าเค้ารับง่ายไปไหม เพราะจขกท.ทำข้อสอบไม่ทันด้วยครับ(เยอะอยู่555) เลยอยากถามว่าเราสอบได้นี่เราสามารถโม้คนอื่นได้หรือเปล่าครับ

ปล.จขกท.หากระทู้แนวนี้ละไม่มีเลย เลยลงทุนสมัครแอคใหม่(เล่นครั้งแรกครับ)
ผิดพลาดยังไงก็ขออภัยทุกคนด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่