หาคนคุย หรือ แฟนครับ

#นี้เป็นกระทู้แรกอาจจะเขียนงงๆหน่อยนะคับแต่ช่วยอ่านให้จบหน่อยนะคับ
สวัดดีคับผมชื่อ เขียด(นามสมมุติ)
ขอแนะนำบุคลิกผมก่อนนะ
ผมอายุ 20 หน้าตาบ้านๆไม่ได้หล่อมาก
และขี้เหล่เกินไป555 ผิวสีแทน สูง 176 หนัก 67 เป็นคนตลกนะแต่ชวยคุยไม่เก่ง
ผมเป็นคน จ.บุรีรัมย์ คับ
     ช่วงนี้ผมเหงามากเลยคับ เลยอยากมีคนคุย หรือ แฟนซักคน (แต่ผมเป็นคนชวนคุยไม่เก่งนะคับ) และอีกอย่างผมไม่รู้จะเริ่มทักเริ่มคุยกับใครยังไงก่อนด้วยคับ
ผมน่าจะชอบ ผช. แต่ไม่เคยคบกะ  ผช.  เลยครับ แต่เคยมีแฟนเป็น ผญ. นะคับ
ไม่รู้จะพิมพ์ไรต่อแล้ว555  #เอาเป็นว่าผมมาหาคนคุยครับ
สเปกที่ชอบ (ถ้า)เป็นผู้ชาย ชอบคนผอมสูง (ไม่ออกสาวนะคับ ถ้าเป็นไปได้อยากคุยกับผู้ชายแท้ ๆ เลยอะคับ)
หวังว่าจะมีใครสักคนนะครับที่คิดเหมือนผม  ไว้ไปเตะบอลกันครับ คนที่สนใจ5555
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่