เราบอกให้ร้านรถมือสองเอารถที่เราต้องการ มาลงที่ร้านเขาได้ไหมครับ????

อยากรู้ว่าร้านรถ เขาสามารถเอารถที่เราอยากได้
มาลงขายให้เราได้ไหมครับ (รถมอเตอร์ไซค์)
ผมจะดาวน์ผ่อนเอาอ่ะครับ...
พอดีผมเจอแต่ต่างจังหวัด กลัวมันจะยุ่งยาก
แล้วผมก็ไม่มีเงินมากพอที่จะซื้อสด
ใกล้ๆที่ทำงานผมมีร้านขายรถมือสองอยู่
แต่ไม่กล้าเข้าไปถาม กลัวเขาจะว่าเอา
ส่วนตัวผมอยู่ที่ อุตรดิตถ์ ครับ
เผื่อใครเคยมีประสบการณ์ บอกผมทีครับ
ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่