{Doctor-X} เรื่อง หมอซ่าส์พันธุ์เอ็กซ์ คิดว่ามันจบตั้งแต่ซีซั่นที่เท่าไหร่ครับ ในความเห็นของคุณ?

ก็นะ

โพลคือ

เรื่อง หมอซ่าส์พันธุ์เอ็กซ์ คิดว่ามันจบตั้งแต่ซีซั่นที่เท่าไหร่ครับ ในความเห็นของคุณ?

ผมดูมา 5 ซีซั่นผ่าน TrueID กะว่าจะดู Doctor Y ด้วยถ้ามีโอกาส  สำหรับผมตอนแรกก็คิดว่าซีซั่น 3 นี่คือจบแล้วล่ะออกไปเที่ยวอวกาศด้วย  แต่พอดู 2 ซีซั่น คิดว่าซีซั่นที่ 5 นี่แหละน่าจะจบจริงๆ

มีครอสโอเวอร์ชินจังด้วย คงต้องหามาดูว่าเป็นไง

ฉันไม่เคยพลาดเม่าหอยทาก

1. หมอซ่าส์พันธุ์เอ็กซ์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่