เหมือน Internet DTAC จะมีปัญหาไหมครับ ผมเข้าเว็ปไซต์ได้บ้างไม่ได้บ้าง

กระทู้สนทนา
สวัสดีชาวพันทิปทุกท่านครับ

วันนี้ตั้งแต่เช้า ผมใช้เน็ท DTAC มีปัญหาว่าบางทีเข้าเว็ปไซต์ได้บ้าง ไม่ได้บ้าง ไม่ทราบว่ามีใครมีปัญหาเหมือนกันบ้างไหมครับ

----

ข้างล่างนี้ผมถามเพื่อนที่เรียนทางด้านคอมพิวเตอร์มาโดยตร
เค้าบอกว่า เหมือน DNS DTAC จะมีปัญหาครับ
และส่งภาพนี้มาให้ผม เอาไว้เป็นข้อมูลเพิ่มเติมให้กับทาง DTAC ครับ

อันนี้อีกโดเมน

แต่บางโดเมนก็ได้ตามปกตินะครับ อย่างเช่น

bangmod.cloud

facebook.com

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่