การทำใบขับขี่???

สวัสดีทุกคนมนพันทิปนะครับ คืออันนี้เป็นเรื่องตอนผมสอบใบขับขี่ คือผมไปสอบใบขับขี่ ณ ตอนนี้ก็ 4 ครั้งแล้วยังไม่ผ่าน(ข้อเขียน)​ ผมเหลือโอกาส​ครั้งที่ 5 ซึ่งเป็นครั้งสุดท้าย แต่ผมท้อนะครับ ผมก็ยอมรับว่า 2 ครั้งแรก ผมไม่ตั้งใจ แต่รอบ3, 4 ผมนี้อ่านหนังสือทำข้อสอบออนไลน์แบบขาดใจเลยนอนดึกมาหลายคืนเลย มีใครเป็นเหมือนผมมั้ยครับแบบท้อมากๆที่ทำข้อสอบไม่ผ่าน ใครมีวิธีแนะนำหรืออยากแชร์ประสบการณ์​มั้ยครับ ผมอยากลองฟังดู (ผมไปสอบที่จตุจักรนะครับ)​ ขอบคุณ​ครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview