มีรถจากขอนแก่น-ชลบุรี ไหมค่ะ

คือเราอยู่ขอนแก่นแต่เรียนที่เกษตรศาสตร์ศรีราชา เราพึ่งขึ้นปี1  เลยอยากไปหอเองไม่ต้องลำบากที่บ้าน. คือจริงๆที่บ้านเราก็อยากไปส่ง. แต่เราไม่อยากให้พ่อกับแม่เรานั่งรถจนเหนื่อย เพราะท่านก็อายุมากแล้ว. บวกกับเราคิดว่าเราไปเองได้. เอาของจำเป็นไปก่อนค่อยให้ที่บ้านส่งมาทีหลัง. เราเลยอยากรู้ว่าพอมีรถจากขอนแก่นไปชลบุรี  อ.ศรีราชารึเปล่าค่ะ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่