แท่งไฟจีไอเดิล มีความหมายว่าอะไร?

ตามข้างบนเลยค่ะ สงสัยว่าแท่งไฟวงนี้มีความหมายอะไร เกี่ยวกับวงและแฟนคลับอย่าง Naverland ยังไง ตัวปราสาทบนแท่งไฟอีก รู้แค่เป็นสีม่วงสีประจำวงค่ะ อยากรู้ความหมายมากๆ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ปราสาทก็เหมือนกับ neverland (ชื่อแฟนคลับ)ถ้ากลับปราสาทในแท่งไฟ จะเป็นคำว่าไอเดิล ภาษาเกาหลี (ที่เราเข้าใจนะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่