หาเพื่อนเที่ยวพัทยาครับ

สวัสดีครับ ก่อนอื่นต้องบอกก่อนนะครับว่าผมเป็น  ''ทอม'' คือพรุ่งนี้ผมมีแพลนว่าจะไปพัทยายังไม่แน่ใจว่าจะตกลงเป็นเกาะล้านไหม มีน้องชายผมกับแฟนน้องผมไปด้วยคนนึง ซึ่งผมก็จะตัวคนเดียว55555 เอาจริงๆอยากหาเพื่อนเที่ยวครับ ถ้ายิ่งเป็นคนที่โสดด้วยก็ดี555555 ออกแนวฟิวส์แฟนหรือวันไนท์สแตน ( เรื่องSexไม่เกี่ยวนะครับ ) ขอคนที่นั่งกินเหล้า+เบียร์ ไรงี้ได้น่าจะดีมาก ผมเป็นคนชิวๆ กวนตีนๆ เฮฮา ไม่ก้าวก่ายคิดซะว่าไปเที่ยวกับกิ๊กหรือเพื่อนไรงี้ก็ได้ ใครสนใจแอดไอดีไลน์มานะครับ Ploypyknp
แสดงความคิดเห็น
Preview