ตัวขยายสัญญาณไวไฟสามารถขยายไวไฟฟรีประชารัฐได้หรือไม่

คือผมอยากสอบถามครับ พอดีว่ากำลังจะตัดสินใจซื้อตัวขยายสัญญาณ เนื่องจากบ้านตัวเองอยู่ใกล้บ้านผู้ใหญ่บ้าน แล้วบ้านผู้ใหญ่บ้านจะมีไวไฟฟรีเพื่อประชาชน ความโชคดีของผมอิอิ
คราวนี้เวลาเล่นไวไฟหลังบ้านมันไปไม่ค่อยถึงเลยอยากจะซื้อตัวขยายสัญญาณ แต่ผมไม่รู้ว่าไวไฟแบบนี้จะขยายได้ไหม [วิธีการล็อกอินคือการล็อกอินผ่านหน้าเว็ปไซต์ บัตรประชาชนต่างๆ ไม่เหมือนไวไฟบ้านที่ล็อกอินรหัสเลย]

ผมไปดูยูทูปมา เห็นสอนแค่แบบไวไฟบ้านตัวเอง แล้วถ้าเป็นฟรีไวไฟที่ล็อกอินผ่านหน้าเว็ป เราจะสามารถซื้อเครื่องขยายสัญญาณมาใช้ได้หรือไม่ครับ

แสดงความคิดเห็น