Refund เกมส์ Steam กลับ True Wallet แล้วได้เงินเนี่ยนานเท่าไหร่ครับ

คือผมเนี่ย เพิ่งเริ่มซื้อเกมจากสตีมไปครับ ด้วย True Wallet ครับ แล้วเกิดอยาก Refund เกมนันครับ ดำเนินการอะไรเรียบร้อยแล้วก็เค้าส่งเมล์มาว่า " การสั่งซื้อของคุณได้รับการคืนเงินโดย Steam แล้วเราได้คืนเงินไปยังผู้ให้บริการชำระเงิน คุณจะเห็นเครดิตหรือการเรียกเก็บเงินดั้งเดิมลบจากรายละเอียดความเคลื่อนไหวของคุณภายใน 14 วัน " คืออยากทราบว่ามันจะนานกว่า 14 วันไหมครับ
///// ผมเพิ่งเริ่มตั้งกระทู้ผิดพลาดตรงไหนขออภัยนะครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่