ทำไม The Mask ซีซั่นนี้?

ทำไมกระแสดูไม่ค่อยดีเลยทั้งๆที่โปรดักชั่นก็ใหญ่โอเค ชุดก็สวย เพลงเพราะ แถมที่สำคัญที่หลายๆคนอยากให้เป็นในซีซั่นก่อนๆ คือ ความยากในการทายหน้ากาก ซีซั่นนี้คือทายยากมาก แต่ทำไม กระแสตอบรับดูไม่ค่อยดีเลย ยอดวิวเพลงซีซั่นนี้ ยังไม่ถึงแสนสักเพลง ทุกคนคิดว่าเป็นเพราะอะไรครับ
ปล.สำหรับผม ผมคิดถึงเพลงสากลแล้ว ;-;
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 18
ส่วนตัว จขกท. อยากให้เอาหน้ากากเก่าๆมาหากิน555555555555 พวกหน้ากากเก่งๆที่ตกรอบเร็ว เช่นกันเดอะดาว ลูกหว้า แบบทำเป็น
The Mask Project B ทุกคนว่าไง?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่