การไลฟสดขายสินค้าทำยังไงคะ

เพื่อนๆชาวพันทิปคะเรามีเรื่องอยากรบกวนขอคำแนะนำค่ะ เราเป็นแม่ค้าขายชุดชั้นใน มีเสื้อสปอตบาร์ ยกทรง กางเกงชั้นใน หลากหลาย เเละการขายของเราลูกค้าประจำจะติดเรามากๆเพราะเราแนะนำให้ลูกค้าใส่พอดีตามสไตล์ของแต่ละคน ทีนี้พอมีพิษโควิดเราก็ได้กยุดขายเพราะรัฐบาลมีมาตรการอยู่บ้าน หยุดเชื้อ กินเกลือ เพื่อชาติ เเหะๆ มุกขำๆนะคะ อีก 2 วันเราจะได้เปิดร้านแล้วเราเลยอยากลองไลฟสดขายสินค้าด้วยแต่เราไม่มีพื้นฐานด้านนี้เลยเราควรจะไปเรียนรู้ที่ใหนเห็นเค้าบอกมาให้ใช้ 2 เครื่องในการไลฟสดเรายิ่งงงไปใหญ่ เราควรจะเริ่มต้นยังดีคะ 🙏🙏ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ 🥰🥰🥰
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่