สอบถามการเลือกโปรไฟล์ในแอพพลิเคชั้นของ monomax ค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีสมัครสมาชิกดูหนัง monomax แล้วได้ตั้งโปรไฟล์ของคนในครอบครัวไว้เฉพาะของแต่ละคน แต่พอโหลดแอพลิเคชั่นมาดูบนมือถือ หาที่เลือกโปรไฟล์ไม่เจอ ต้องไปกดตรงไหนคะ
ขอบคุณค่ะ

อันนี้เป็นภาพที่เปิดในเว็บไซต์ค่ะ มีให้เลือกโปรไฟล์ แต่ในแอพไม่มีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview