อยากได้ซีรี่ย์เกาหลีแนวสืบสวนโรแมนติก

มือใหม่ในการดูซีรี่ย์เกาหลีค่ะ ชอบดูแนวสืบสวนเป็นพิเศษ พอดีได้ดูสืบรักจากกลิ่น (A Girl Who Sees Smells) คือเป็นทั้งซีรีย์สืบสวนและโรแมนติกน่ารักมากๆเลยค่ะ เลยอยากดูซีรีย์แนวนี้อีกรบกวนแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
แนะนำเรื่องFind me in your memoryค่ะ เรื่องนี้พระเอกเป็นผู้ประกาศข่าวนางเอกเป็นนักแสดงค่ะ เรื่องนี้ไม่ได้เน้นแนวสืบสวนสักมากแต่แบบนางเอกมีสตอล์กเกอร์ตามพระเอกเลยต้องช่วยหยุดคนร้ายแล้วหาว่าใครคือคนร้ายค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่