อยากรู้ว่าจักรวาลของ tsubasa chronicle ประกอบด้วยเรื่องอะไรบ้าง

ตามหัวข้อเลย คือ อนิเมะของจักรวาลนี้ เท่าที่เราเห็นจะมี Holic XXX , Sakura Cardcaptor(อันนี้ไม่แน่ใจนักเพราะยังดูไม่จบแต่นางเอกและพระเอกดูอย่างไรก็เหมือนองค์หญิงซากุระกับซึบาสะไม่มีผิด ) หากมีเรื่องเพิ่มต้องวอนผู้รู้เบิกทางด้วย ค่ะ อ๋อ แล้วก็หากมีภาคใหม่ของเรื่องซึบาสะ ขอความกรุณาบอกมาด้วยนะคะพอดีกำลังติดลมเรื่อง Sakura Cardcaptor เลยว่าจะย้อนไปดู Tsubasa อีกรอบ หากใจดีถ้าเรียงภาคให้จะดีใจมากเลยละค่ะ *-*
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่