สอบถามชื่อเกมเก่าสมัยอดีตกับขอลิ้ง อยากโหลดให้น้าเล่น

สอบถามข้อมูลครับ 

1.เป็นเกมเก่ามาก เล่นในคอมพิวเตอร์

2.รูปแบบเกมเป็นเกมแนวคล้ายๆเตอติส คือเป็นแท่งลูกบอลสีร่วงลงมาจากข้างบนลงล่าง 

เราต้องเรียงให้บอลเป็นสีเดียวกันสามลูกขึ้นไป เพื่อให้ลูกบอลหายไป

3.ถ้าจำไม่ผิด เกมมีห้าด่านแบ้คกราวด่านแรกเป็นเทพีเสรีภาพอยู่ข้างหลัง ด่านสามเป็นหอนาฬิกาบิ้กเบน ด่านสุดท้ายเป็นปราสาท.

4.ความเร็วลูกบอลและจำนวนแถวลูกบอลจะเพิ่มขึ้นตามด่านที่เคลียได้

ใครพอรู้ชื่อเกมและลิ้งโหลด จะฟรีหรือจ่ายเงินก็เอาหมดครับ

ขอบคุณครับ

ปล.แล้วถ้าเป็นไปได้ ใครมีลิ้งหรือโปรแกรมเกมสมบูรณ์ ตัวเกมจับคู่ไพ่โปเกม่อน รบกวนแจ้งด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่