ตามหาหนัง 2 พี่น้องชายหญิง พายเรือแคนนู ตามหาพ่อ แต่จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ

กระทู้คำถาม
เราเคยดูนานมากๆ แล้วค่ะ จำชื่อเรื่องไม่ได้ค่ะ
ไม่แน่ใจว่าใช่หนังใหญ่ หนังโรงหรือป่าวนะค่ะ แต่เนื้อเรื่อง ประมาณ 2.30 ชั่วโมง จบค่ะ

มี 2 พี่น้อง ชายหญิง คู่หนึ่ง อายุ ประมาณ 15 ปีมั้ง พบว่าพ่อของเขาเข้าป่าไปแล้ว แต่ยังไม่กลับออกมา มันผิดปกติ พวกเขาจึงตัดสินใจ พายเรือแคนนู ออกตามหาพ่อ พวกเขาต้องผจญภัยอะไรหลายๆ อย่าง ในเรื่อง ตัวละครน้อยมากค่ะ มีแค่ 2 พี่น้องเป็นหลัก สนุกมากค่ะ แต่จำชื่อไม่ได้ค่ะ หาใน google ไม่เจอค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่