ขอถาม cc ร้านกาแฟสดอเมซอน แจกถุงผ้าทุกสาขาไหมครับ?

สงสัยครับว่า วันที่ 4 เมื่อวานซืนผมซื้อ 6 แก้ว สาขาผังเมือง4 ตัวเมืองยะลา พนักงานไม่ได้บอกอะไรเรื่องแจกถุงผ้า เพราะไม่ทราบมาก่อน เลยไม่ได้ถาม   พอเมือวานวันที่ 5 มิ.ย. สาขาในปั๊ม ปตท.ลำใหม่ นอกเมืองยะลา พนักงานถาม สั่ง 2 แก้วไหม ได้ถุงผ้าหิ้ว 1 ชิ้น ต่อ 2 แก้ว  ผมเลยเอา  ตกลงทำไม ไม่เหมือนกันครับ หรือว่าโปรเฉพาะแล้วแต่สาขาของใครของมัน หรือว่าเพราะที่สั่ง 6 แก้วผมใช้แต้ม พีทีทีบลูกาด ถ้าใช่ พนักงานก็น่าจะแจ้งก่อนว่า ตอนนี้เราแจกถุงผ้า แต่ถ้าใช้แต้มไม่มีสิท ได้ถึง หรือว่าบังเอิญ โปรเริ่ม วันที่5 พอดี  ช่วยชี้แจงด้วยครับ ผมพลาดไป 3 ถึง (ซื้อ6แก้ว)  ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview