When the Camellia Blooms - สงสัยเรื่องแม่นางเอกครับ

เพิ่งดูเรื่องนี้จบครับ ชื่นชมคนเขียนบทและทีมนักแสดงมากๆ

Spoiler alert****

แต่มีเรื่องยังคาใจนิดนึงว่า แม่ทงแบคมีประเด็นอยู่กับผู้หญิงคนนึงที่เรียกแม่ทงแบคว่า ‘แม่’ แต่ตัวเองไม่ใช่ลูก และมาโวยวายแม่ทงแบคซึ่งเคยทำงานให้พ่อของเธอว่ามาสูบเลือดสูบเนื้อพ่อเธอ และแทนที่จะให้เธอเป็นผู้รับผลประโยชน์ประกันชีวิตเธอ กลับให้ทงแบคแทน

ผมยังงงว่า แม่ทงแบคไปทำงานอะไร และทำไมผู้หญิงคนนั้นต้องเรียกแม่ทงแบคว่าแม่ครับ

ขอเพื่อนๆ ช่วยไขคดีให้ผมหน่อยคร้าบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่