วิธีดูข้อความเเชทเฟสบุ๊คที่ซ้อนไว้

กระทู้คำถาม
คือเราอยากได้เเชทที่เราเคยคุยกะเพื่อนอ่ะค่ะ เปนข้อความการยืมเงินเเร้วมีการส่งสลิปในเเชทเฟส แต่ตอนที่เราให้ยืมไปแฟนเราไม่รุ เราเรยกดซ้อนข้อความการคุยไว้ ปกติเเร้วแค่กดค้นหาชื่อเฟสใน Messenger มันก้อจะเด้งประวัติเเชทขึ้นมา แต่ตอนนี้เหมือนเพื่อนเราคนนั้นบล้อกเฟสไป กดค้นหาไม่ขึ้น เราจะกดตรงไหนที่สามารถดูข้อความที่เราซ้อนไว้ทั้งหมดบ้างคะ ย้ำนะคะว่าไม่ได้ลบเเเชทการคุยออก แค่กดซ้อนข้อความไว้ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่