ใครรู้ชื่อร้านทำเล็บตรงข้ามร้านกุ้งถัง ตลาดเลียบด่วน

สวัสดีค่ะ พอดีช่วงก่อนโควิดเราไปทำเล็บ ที่ร้านทำเล็บตรงข้ามร้านกุ้งถัง ที่ตลาดนัดเลียบด่วน-รามอินทรา มีใครพอทราบมั๊ยคะว่าร้านชื่ออะไร หรือมีเฟสคนทำก็ได้ค่ะ

คือเขาทำดีมาก ต่อเล็บpvc แบบกลางเล็บแล้วตะไบให้ส่วนที่ต่อมันติดกับเล็บจริงมันทนมากค่ะไม่หลุดเลย อยากกลับไปทำอีก เพราะร้านอื่นไม่มีต่อแบบนี้เลยค่ะ  แต่พอกลับไปตลาดดันจัดแผงใหม่หมดเลยหาร้านไม่เจอ ถามคนขายแถวนั้นเขาบอกร้านเล็บร้านนี้ปิดไปแล้ว ใครพอทราบช่วยบอกเราทีนะคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview