ที่นอน Slumberland Eldero กับ Dunlopillo Royal Grace อันไหนดีครับ

รบกวนสอบถามผู้รู้ครับ

สนใจซื้อที่นอน 6 ฟุต มาให้ผู้สูงอายุที่บ้านนอนครับลังเลระหว่าง 2 รุ่นนี้
(ได้ราคามาประมาณ 25,000 บาท พอๆกันเลยครับ)

Slumberland Eldero เป็น pocket spring + โฟม ของแถมครบเซต 11 ชิ้น
Dunlopillo royal grace เป็น pocket spring + ยางพารา แถมหมอน 2 ใบ

ไม่ทราบว่าอันไหนดีกว่ากันครับ ขอคำแนะนำด้วยครับ

หรือถ้ามียี่ห้ออื่น รุ่นอื่น ราคาไม่เกินนี้ แนะนำไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. จขกท ยังไม่ได้ไปลองนอนนะครับ

ปล.2 ถ้า Slumberland Eldero เทียบกับ Oscars ต่างกันมากไหมครับ เพราะเห็นราคา Oscars ถูกกว่าพอสมควรเลยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่