คนคุยชอบพูดจาถึงเนื้อถึงตัว

คือได้รู้จักกับพี่คนนี้ผ่านแอปแอปนึงซึ่งเขาอายุมากกว่าเราประมาน 9 ปี พึงคุยกันได้อาทิตกว่าๆค่ะ แรกๆก็คุยกันดีหลังได้มีการพัฒนาไปแบบว่าวีดีโอคอลก็ปกติค่ะไม่มีอะไร แต่หลังๆมานี้เขาจะชอบพูดทำนองว่า อยากกอดหนูจัง ขอกอดหน่อย ขอจุ๊บหน่อยอะไรแบบนี้อะค่ะ ซึ่งโดยส่วนตัวเราไม่โอเคค่ะ แบบนี้คือเขาไม่ให้เกียรติเราใช่ไหมคะ คือเขาโตว่าเราเองก็ไม่กล้าพูดอะไรอะค่ะ ได้แต่ทำเป็นแบบว่าไม่ได้นะจะตีนะอะไรทำนองนี้อะค่ะ คือเป็นแค่คนคุยกันแล้วพึงคุยแฟนก็ไม่ใช่ ก็ไม่สมควรที่จะพูดทำนองนี้ใช่ไหมคะ ขอความคิดเห็นหน่อยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่