เผลอไปทำประกันออมทรัพย์ จะยกเลิกประกันเพื่อไม่ให้ตัดบัตรเครดิตนี้ต้องดำเนินการยังไงครับ

เนื่องจากที่บริษัทประกันโทรมาอยู่ในข่วงเวลาที่ทำงานอยู่เลยทำให้เผลอทำประกันไปของ  "อลิอันซ์ อยุธยา" หลังจากคุยเสร็จแล้วรู้สึกว่าไม่ไหว รู้สึกค่าใช้จ่ายต่อเดือนเพิ่มขึ้นมาอีก 2600 บาท และหนี้บัตรเครดิต ค่วดรถ ไหนช่วง covid ระบาด ซึ่งเยอะพอสมควรกับต้องจ่าย ถึง 7 ปี และยกเลิกก็ได้เงินไม่ครบ จุงอยากรีบทำเร่องให้จบไวๆเพราะพึ่งทำไปเมื่อวานตอนค่ำ พอมีวิธีแก้ไขไหมครับ เคลียดมาก ยอมรับว่าโง่คิดอะไรไม่รอบคอบ แนะนำด้วยครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่