ถอนภาษาต่างประเทศออกจาก google ยังไงครับ

ก่อนหน้านี้ผมไปหาข้อมูลเที่ยวตุรกี เลยก๊อปวางภาษาตุรกีนั้นนู้นนี่ไปเรื่อยใน google จนมันขึ้นมาถามอะไรสักอย่าง
ประมาณว่าจะแก้คำศัพท์ที่ผมวาง หรือแปลคำสั่งในกูเกิ้ลให้ตรงกับภาษาตุรกี ผมเผลอกดรับ
ฉับพลันหน้าต่างกูเกิ้ลผมก็กลายเป็นภาษาตุรกีไปเลย

มีวิธีไหนจะถอนภาษาที่ไม่ต้องการออกไหมครับ ให้มันกลับเป็นภาษาอังกฤษก็ได้ ตอนนี้อ่านไม่ออก ไม่รู้จะถอนอะไรยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview