ขอสอบถามเครื่องดูดฝุ่น ยี่ห้อ Karcher

ไม่ทราบว่าพอมีใครเคยใช้เครื่องดูดฝุ่นยี่ห้อ Karcher ไหมครับ รุ่น ds 6.000 mediclean เป็นรุ่นกรองฝุ่นด้วยน้ำครับ

รายละเอียด เครื่องดูดฝุ่นระบบกรองด้วยน้ำ

อยากทราบว่าประสิทธิภาพดีไหม และที่สำคัญ เสียงตอนใช้งานดังไหมครับ

หรือถ้าใครมียี่ห้ออื่นแนะนำก็สามารถแนะนำได้ครับ ขอรุ่นที่เสียงเงียบๆ ครับ ไม่เอาแบบไร้สายนะครับ

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่