Anna Lazareva ไนความดีไจก็มีความเสียไจ

แอบดีไจที่น้องติดลีคเกาคะ เป็นไปตามคาด แค่เห็นชื่อมาคัดก็รู้แล้วว่าได้ ของจริงไม่ต้องพูดเยอะ
แต่ว่าก็แอบเสียไจคะ ถ้าตามที่มีข่าวว่ามีลีค เกา ยุ่น จีน สนไจ ถ้าตามนี้ แอบอยากไห้ไปยุ่นกับจีนมากกว่า 
จะชาเล้นกับน้องแล้วเติมเต็มส่วนที่น้องอาจจะยังไม่ดีได้มากกว่า ลีคเกาดั้นว่า ออกแนว sport + entertainment 
คือเน้นเล่นเพื่อความบันเทิงด้วย ถ้าไปยุ่นเสริมเกมรับได้แน่ๆ ฝึกเล่นกับความเหนียว เพราะรัชช่ามักจะแพ้ความเหนี่ยว
แล้วก็เตรียมตัวไป OG ด้วย ถ้าน้องเกมรับดีขึ้น ดั้นว่าอย่างไงก็ติดทีมแน่นอน
ส่วนลีคจีนคือไม่ต้องพูดถึง มีครบทุกรส แอบเสียดายคะ แต่ก็ดีไจกับน้อง หวังว่าน้องปังๆ จนได้ไป OG นะค่ะ
ส่วนคนที่ไม่ติดก็ไม่ต้องเสียไจนะค่ะ สู้ๆ ค่ะ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่