มีใครเคยได้ร่วมงานกับ Websitegang ไหมคะ ช่วยแชร์ประสบการณ์ให้หน่อยได้ไหมคะ จะได้ประกอบการตัดสินใจ

ตามหัวข้อเลยค่ะ ไม่ทราบว่ามีใครเคยได้ร่วมงานกับทาง Websitegang อยากทราบว่า เป็นอย่างไรบ้าง พอดีกำลังตัดสินใจจะจ้างงานแต่ค้นหารีวิว ไม่เจอเลย รบกวนหน่อยนะคะ ถ้าใครพอจะเคยร่วมงาน หลังไมค์มาก็ได้ค่ะ
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
และไม่แน่ใจว่า ติด Tag ถูกห้องไหม ยังไงถ้าติด Tag ผิดขออภัยด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่