ใครรู้จักนักร้องดุริยางคศิลป์ มหิดล วงนี้บ้างครับ ???

ได้ไปฟังวงนี้ร้องเพลงมา กลับมาบ้านแล้วรู้สึกหลงรักมากๆ อยากตามไปฟังอีก ใครที่รู้จักช่วยแนะนำช่องทางติดตามให้ด้วยนะครับ

( หากสมาชิกในวงมาเห็นโพสนี้ ช่วยหลังไมค์มาบอกช่องทางติดต่อเช่น facebook หน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ )

ขอบคุณครับ ^__^  

แสดงความคิดเห็น
Preview