Show Me The Money Thailand ซีซั่น 2 รายการ Survival ที่เดือดที่สุดกลับมาแล้ว 🔥🔥🔥 #SMTMTH2

กลับมาแล้วนะครับกับรายการ Show Me The Money Thailand ซีซั่น 2 รายการ Survival ที่เดือดที่สุดในประเทศไทย
ปีนี้บอกได้เลยว่า PD ทั้ง 8 คน ทั้งโหด ทั้งเคี่ยว และยังเป็นที่ยอมรับในแวดวง HipHop อีกด้วยล่ะครับ
รวมไปถึงความพิเศษของซีซั่นนี้ที่ได้ “NINO” มาเป็น Music Director ด้วยล่ะครับ

ซีซั่นนี้มาพร้อมคอนเซปใหม่ #CHANGE เป็นการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ของรายการ
ลองดูได้จากโปสเตอร์ที่เพิ่งออกมาสด ๆ ร้อน ๆ  กับองค์ประกอบของโปสเตอร์ที่มีมหันตภัย 4 แบบ คือ พายุ ลาวา สึนามิ และพายุหิมะ
และทั้งหมดนี้ยังหมายถึง 4 สัญลักษณ์ของ PD ทั้ง 4 ทีมด้วยครับผม 

ส่วนทีมไหนจะมีสัญลักษณ์เป็นอะไรลองมาดูกันใน Official Teaser ครับ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

รายการ Show Me The Money Thailand ซีซั่น 2
ออนแอร์ทุกวันอังคาร เวลา 21:30 น.
ทาง True4U และใครชอบคอนเทนต์แบบ Uncensored ดูได้ที่แอป TrueID นะครับ
เริ่ม #ตอนแรก 23 มิถุนายน นี้แล้วนะครับ!!
----------------------------------
ใครที่ไม่อยากพลาดข่าวสารจากรายการ
สามารถติดตามได้ที่ Show Me The Money Thailand

#SMTMTH2 #CHANGE
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่